Untitled Document
June 24, 2017 [GMT]
சமூக நிகழ்வுகளின் அறிவித்தல்கள்
seithy.com   24-06-2017 பரத மயில் - 1000 Dancers
Toronto
     [Wednesday, 2017-06-21 04:59:30]

Scarborough வைத்தியசாலைக்கு நிதி சேகரிக்கும் முகமாக 1000 த்திற்கும் மேற்பட்ட நடன தாரகைகளின் நடனம்.

seithy.com  July-02-2017 இல்ல மெய் வல்லுநர் போட்டி
Franco
     [Tuesday, 2017-06-20 04:38:23]
seithy.com   July-15-2017 நட்சத்ராவின் பூ மாலை
Toronto
     [Monday, 2017-06-19 06:10:20]
seithy.com   June-30-2017 FeTNA
USA
     [Saturday, 2017-06-17 03:56:36]
seithy.com   29-30-July-2017 மாபெரும் பூப் பந்தாட்ட போட்டி
Toronto
     [Friday, 2017-06-16 05:14:12]

ஜூலை 29ம் 30ம் திகதிகளில் டொறன்றோவில் நடைபெறவுள்ள பூப் பந்தாட்ட போட்டி..
15 க்கு மேற்பட்ட நாடுகளிலிருந்து 200 க்கு மேற்பட்ட தமிழ் போட்டியாளர்கள் கலந்துகொள்ளும் மாபெரும் போட்டி நிகழ்வு.

seithy.com   16-07-2017 புத்தக வெளியீடு
Toronto
     [Tuesday, 2017-06-13 06:37:35]
பத்து ஆண்டுகளுக்கு மேலான அரிய முயற்சியின் பயனாக பேராசிரியர். இ. பாலசுந்தரம் அவர்களால் எழுதப்பட்ட இலங்கைத் தமிழரின் வாழ்வும் வரலாறும் என்ற நூல் வேளிடப்படுகிறது.
seithy.com   07-08-09-July-2017 குதூகலம்
Markham
     [Monday, 2017-06-12 06:11:29]

மார்க்கம் நகரில் 3 நாட்கள் நடைபெறும் திறந்த வெளியரங்க திருவிழா - குதூகலம் 2017

seithy.com   14-15-16-July-2017 ஈழம் சாவடி
Brampton
     [Monday, 2017-06-12 03:39:01]
seithy.com   30-06-2017-மின்னல் -2017
Toronto
     [Thursday, 2017-06-08 05:03:26]
செந்தில் குமரனின் மின்னல் -2017 An Electrifying Concert!
seithy.com  16-07-2017 இசைக்கு ஏது எல்லை
Toronto
     [Wednesday, 2017-05-31 05:28:12]
seithy.com   24-06-2017 பரத மயில் - 1000 Dancers
Toronto
     [Friday, 2017-05-19 05:49:29]

Scarborough வைத்தியசாலைக்கு நிதி சேகரிக்கும் முகமாக 1000 த்திற்கும் மேற்பட்ட நடன தாரகைகளின் நடனம்.

seithy.com   10-06-2017 கலை விழா
New York - USA
     [Thursday, 2017-04-20 04:37:12]
seithy.com   29,30-07-2017 பூப் பந்தாட்ட சுற்றுப் போட்டி
Toronto
     [Friday, 2017-04-07 05:22:35]
seithy.com  24-06-2017 வரணி ஒன்றுகூடல்
Toronto
     [Wednesday, 2017-03-29 06:07:53]
seithy.com   22-07-2017 HARTLEY COLLEGE -Annual-Picnic
Tooronto
     [Wednesday, 2017-03-29 06:03:05]
சிறப்பு விளம்பரம்
 
seithyadd
நேர்காணல் மற்றும் ஒலிப்பதிவுகள்
OFF
OFF
OFF
செய்தியும் படமும்
உலகத் தமிழர் பூப்பந்தாட்டப் பேரவையின் 5 வது உலகக்கிண்ணப் போட்டி: ரொறன்ரோ – 2017 Top News Top News
[Thursday 2017-06-22 06:00]

மாவீரர் வெற்றிக்கிண்ண விளையாட்டுப்போட்டி 2017 யேர்மனி வில்லிஸ்ச்: Top News
[Wednesday 2017-06-21 21:00]

நெதர்லாந்தில் நடைபெற்ற தமிழர் விளையாட்டுத் திருவிழா: Top News
[Monday 2017-06-19 23:00]

இளையநிலா இளைஞர் கழகத்தின் 2017 ஆம் ஆண்டுக்கான வருடாந்த விளையாட்டு விழா. Top News
[Monday 2017-06-19 20:00]